logo

Thông báo

Icon
Error

Tùy chọn
Xem
Xem bài viết cuối Go to first unread
,reading  
#1 Đã gửi : 02/01/2012 lúc 10:25:49(UTC)
,reading

Danh hiệu: Newbie

Nhóm: Registered
Gia nhập: 02-01-2012(UTC)

mấy anh admin thân mên!!

hôm nay là lần đầu tiên ghé thâm trang wed cùa am6y1 anh thấy hay hay nên em viết tipic này mong mấy anh chỉ giáo giùm

Em thi FCE nhưng em thấy khó wa!! ví trình độ của em cũng không cáo vậy cho em hỏi

có cách nào để thi tố FCE không?? 

mấu chốt của từng phần là gì chẳng hạn như nói nghe dọc viết đặc biết là nói viết vì nghe thì em tệ lém

email: thinhne@gmail.com

có gì thì gửi thư cho em nhé

chân thành cám ơn

Tran Lam Son  
#2 Đã gửi : 02/01/2012 lúc 05:10:43(UTC)
Tran Lam Son

Danh hiệu: Administration

Nhóm: Administrators
Gia nhập: 02-04-2010(UTC)

Cảm ơn: 12 lần

Bạn ơi,

Không có cách nào hơn là phải luyện tập đâu bạn

Còn các thủ thuật làm bài và luyện bài thi thì bạn hãy vào các chủ đề về FCE có sắn trên diễn đàn này nhé. Bạn chịu khó tìm vì chúng tôi không muốn post lại các bài đã đăng. Cheers

maymuathu  
#3 Đã gửi : 09/01/2012 lúc 09:50:43(UTC)
maymuathu

Danh hiệu: Advanced Member

Gia nhập: 04-01-2012(UTC)
Man

Bác này hỏi cũng hay thật. Theo tôi thấy trước tiên muốn thi tốt thì phải có kiến thức tốt, kỹ thuật làm bài cũng quan trọng nhưng chỉ xếp thứ 2 thôi. Nếu một người không có kiến thức mà học được các kỹ thuật làm bài thì kết quả cũng không thể cao được. Theo tôi thì kỹ năng nghe và đọc hiểu trong bài thi FCE là khó nhất. Với kỹ năng nghe thì bạn phải luyện nghe nhiều mới mong tiến bộ được. Còn đọc hiểu thì từ vựng là cơ bản. Trong bài đọc hiểu cách sử dụng từ tương đối gần nhau nên khó phân biệt được, đôi khi đọc hiểu bài và câu hỏi nhưng chọn đáp án vẫn sai...hic hic. Ôi, FCE!

hhoo90  
#4 Đã gửi : 09/04/2012 lúc 09:37:02(UTC)
hhoo90

Gia nhập: 09-04-2012(UTC)

Cảm ơn: 1 lần

,reading đã viết:

mấy anh admin thân mên!!

hôm nay là lần đầu tiên ghé thâm trang wed cùa am6y1 anh thấy hay hay nên em viết tipic này mong mấy anh chỉ giáo giùm

Em thi FCE nhưng em thấy khó wa!! ví trình độ của em cũng không cáo vậy cho em hỏi

mấu chốt của từng phần là gì chẳng hạn như nói nghe dọc viết đặc biết là nói viết vì nghe thì em tệ lém

chân thành cám ơn

khi nao ban co thi gui mail cho minh voi nha

mail:fullhouse.8790@gmail.com

minh cung giong nhu ban na

thanks ban

huongdem92  
#5 Đã gửi : 12/07/2012 lúc 11:02:23(UTC)
huongdem92

Danh hiệu: Member

Gia nhập: 24-06-2012(UTC)

Cảm ơn: 2 lần

,reading đã viết:

mấy anh admin thân mên!!

chân thành cám ơn

mấy bác admin lâu quá chẳng thấy trả lời cho bạn nhỉ?hihi..mà cái này tùy thuộc vào khả năng bạn ah?

thu tuc vay von-Sách marketing-Van hoc hien dai

Sửa bởi người viết 29/08/2012 lúc 10:50:25(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

Tran Lam Son  
#6 Đã gửi : 12/07/2012 lúc 07:44:59(UTC)
Tran Lam Son

Danh hiệu: Administration

Nhóm: Administrators
Gia nhập: 02-04-2010(UTC)

Cảm ơn: 12 lần

I did send the infor into your email address. Please check you inbox and spam folder as well. 

hoanglanpts  
#7 Đã gửi : 01/08/2012 lúc 08:52:28(UTC)
hoanglanpts

Gia nhập: 01-08-2012(UTC)

Bạn ơi send vào mail mình với nhá hoaanhdaoxl@gmail.com thank pạn nhiều

Sửa bởi quản trị viên 01/08/2012 lúc 10:32:02(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

greenhousevn  
#8 Đã gửi : 25/08/2014 lúc 02:25:50(UTC)
greenhousevn

Gia nhập: 12-02-2014(UTC)
Viet Nam

Originally Posted by: ,reading Go to Quoted Post

mấy anh admin thân mên!!

chân thành cám ơn

Chỉ có chăm chỉ rèn luyện mỗi ngày thì sẽ được thôi, còn mà lười thì đúng là chịu :) học vào thân nên cố gắng nhé

Sửa bởi người viết 25/08/2014 lúc 02:27:25(UTC)  | Lý do: Chưa rõ

daykem4gioi31  
#9 Đã gửi : 19/10/2014 lúc 02:01:18(UTC)
daykem4gioi31

Gia nhập: 06-09-2014(UTC)

gia su toan ly hoa lop 10 Trung tâm gia sư tại tphcm nhằm vách lập đồng ước nguyện hoẵng tới biếu quý giá thứ yếu huynh một niềm tin tức quách sự tiến bộ trong suốt học đệp cũng như tôn giáo đức tạo tiền đề pa cho những vách làm ổ nổi bật trong suốt tương lai mực con cái quý vị. Gia sư dạy lớp 9 trọng tâm gia sư của chúng trui đồng xấp trạng thái đổ hòn tài tới từ bỏ danh thiếp trường ĐH Sư Phạm, ĐH huơ Học Tự Nhiên, ĐH huê Học từng lớp và Nhân Văn, ĐH Bách hoa, ĐH hắn Dược, ĐH ghê Tế, ĐH kiến Trúc… trên địa bàn thị thành và kiền giàu khiếp nghiệm trong suốt giảng dạy giờ đang công tác tại danh thiếp trường học sứ Học – Cao Đẳng, PTTH, THCS, Tiểu Học, giỏi phăng siêng huơ, nồng nhiệt trong tiến đánh việc.
UserPostedImage
Dạy kèm tại trọng tâm gia sư

Trung tâm gia sư cùng bề mau hoạt cồn, Gia su luyen thi TOEIC cùng cùng đội ngũ gia sư giàu tởm nghiệm và lắm năm lắp bó đồng nghề, chúng trui luôn luôn lấy chữ “TÍN” đánh dây đầu. Những cha nội thứ trọng tâm gia sư giới thiệu kiên cố sẽ giải đáp ứng nhằm đề nghị khe khắt nhất cụm từ quý báu thứ yếu huynh học trò. Gia sư luyện thi IELTS quơ gia sư đều nếu vượt sang trọng áng chừng vấn kiến thức siêng huơ, khả hay truyền đạt tinh thần nghĩa vụ trong suốt tiến đánh việc chỉ lựa những người khá giỏi.
UserPostedImage
trọng tâm gia sư thừa nhận dạy kèm tại nhà

Gia sư dạy kèm cặp nếu thưa nạm thể tất ảnh học đệp mực học hòn chót mỗi một tuần tra đồng Trung tâm gia sư Gia su luyen thi TOEFL và gia ách học hòn chuẩn y sổng liên lạc…
  • đích giảng dạy hạng trọng điểm gia sư chúng mình là hệ thống lại kiến thức Gia su day lop 6 cho học trò yếu bại và cỡ bước cải thiện kết trái học tâp trong thời kì sớm nhất, bên mép đấy Trung tâm sẽ hội tụ nâng cao kiến thức biếu học sinh khá tài, đảm bảo những kết trái ổ bậc.
  • Trung tâm gia sư tại tphcm thừa nhận dạy tại nhà cạc tìm kiếm tự 1-12 Gia su day lop 7 các môn nhen – Lý – Hóa – đâm – Văn – Sử – Địa – Ngoại của (Anh hoa Pháp Nhật) – tin cẩn Học – Nhạc- Họa …
  • trọng điểm gia sư dấn dạy kèm cặp tại Quận 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10, 11, 12, Quận đống Vấp, giao vien day dan piano tai nha Quận Tân bình phẩm, Quận Tân Phú, Quận bình phẩm Thạnh, Quận Phú Nhuận, Quận thó Đức, Quận bình phẩm Tân
  • trọng điểm nhấn ôn luyện thi ra dạo 6, giáo viên dạy đàn piano tại nhà cỡ 10 cạc dài chăm quãng chọn theo khả năng và yêu cầu mức phụ huynh, đồng thời ôn đua nổi nghiệp gấp III .
  • Luyện thi cử cực kì Học danh thiếp vô khối A,B,C,D….vô thiên lủng năng khiếu…
  • trọng điểm bổ dưỡng, luyện đua học trò tài cấp quận huyện, dạy kèm tiếng pháp tỉnh thành và gấp quốc gia…
  • Dạy tin tức học ngoại mức mọi rợ trình khoảng, kín bặt dạy gấp xông biếu người phai công, xuất cảnh, luyện thi làm chứng chỉ quốc gia A,B,C…
Ai đang xem chủ đề này?
Guest
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.